KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá – Xem kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay! Xem kết quả bóng đá các trận đấu đỉnh cao 24h qua các giải Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha…

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

UEFA Nations League (FB UEFA gửi 8785)

20:00 FT Armenia 2 0 - 5 Ukraina 2 0 - 1
22:59 FT Bắc Ireland 2 - 1 Kosovo 0 - 0
22:59 FT Slovenia 2 - 1 Na Uy 0 - 0
01:45 FT Síp 1 - 0 Hy Lạp 1 - 0
01:45 FT Séc 0 - 4 B.D.Nha 0 - 2
01:45 FT Israel 2 - 1 Albania 0 - 0
01:45 FT Serbia 4 - 1 Thụy Điển 2 - 1
01:45 FT Scotland 2 - 1 Ireland 0 - 1
01:45 FT T.B.Nha 1 - 2 Thụy Sỹ 0 - 1

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

15:00 FT Isloch 2 - 1 Ostrovets 1 - 1
16:00 hoãn Dinamo Minsk vs Arsenal Dzyarzhynsk -
16:00 FT Cukaricki Belgrade 3 - 0 Arsenal Tivat 0 - 0
16:00 FT Odra Opole 0 - 2 Podbeskidzie 0 - 1
16:00 FT FK Smorgon 0 - 1 Energetik-BGU 0 - 0
16:00 FT Lokomotiv Gomel 2 - 3 Slavia Mozyr 1 - 3
17:00 FT Korona Kielce 1 - 1 Skra Czestochowa 1 - 1
17:15 FT Pogon Szczecin 3 - 1 Warta Poznan 3 - 1
18:00 FT Vasas Budapest 0 - 0 Kozarmisleny SE 0 - 0
18:00 FT NK Osijek 1 2 - 3 Siroki Brijeg 1 1 - 3
19:00 hoãn Bochum vs Fort.Dusseldorf -
19:30 FT Gaziantep B.B 1 - 1 Malatyaspor 1 - 0
20:00 FT Lok. Plovdiv 1 - 0 Arda Kardzhali 1 - 0
20:00 FT Makedonija 1 1 - 0 Vardar 1 0 - 0
20:00 hoãn FK Gostivar vs Shkendija -
20:00 FT Pirin Blagoevgrad 0 - 1 Bregalnica Stip 0 - 0
20:30 FT HNK Rijeka 4 - 0 CM Celje 0 - 0
21:00 FT Botev Vratsa 1 - 1 CSKA 1948 Sofia 0 - 0
21:00 FT Panionios 0 - 2 Kalamata 0 - 0
21:00 FT Budapest Honved 1 - 2 Backa Topola 0 - 1
21:00 FT Botev Plovdiv 7 - 0 Maritsa Plovdiv 4 - 0
21:30 FT Niki Volos 2 - 2 Lamia FC 1 - 0
22:00 FT Radomiak Radom 2 - 0 Shakhtar Donetsk 0 - 0
22:59 FT Galatasaray 2 - 1 Istanbulspor AS 1 - 1
05:00 FT Dallas 0 - 3 Tigres UANL 0 - 1
05:00 FT Philadelphia Union 1 - 0 Pachuca 0 - 0

Giao Hữu ĐTQG (FB GHQG gửi 8785)

11:00 FT Solomon Islands 2 - 2 Fiji 1 - 0
14:00 hoãn Vanuatu vs Papua New Guinea -
15:00 FT Lào 1 - 3 Maldives 1 - 1
19:00 FT Ấn Độ 1 - 1 Singapore 1 - 1
19:00 FT Hồng Kông 0 - 0 Myanmar 0 - 0
20:00 FT Indonesia 3 - 2 Curacao 2 - 2
20:00 FT Nam Phi 4 - 0 Sierra Leone 1 - 0
21:00 FT Kyrgyzstan 1 - 2 Nga 1 - 1
22:59 FT B.B.Ngà 2 - 1 Togo 0 - 0
00:00 FT Tanzania 1 - 0 Uganda 1 - 0
03:00 FT Grenada 1 - 3 St.Vincent 0 - 2
06:30 FT Martinique 1 - 1 Guinea Bissau 1 - 0
07:00 FT Colombia 4 - 1 Guatemala 1 - 0
08:00 FT Mexico 1 - 0 Peru 0 - 0
10:00 FT New Zealand 0 - 2 Australia 0 - 0

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

19:00 FT Huesca 1 - 0 Leganes 1 - 0
21:15 FT Mirandes 2 - 0 Zaragoza 1 - 0
23:30 FT SD Ponferradina 2 - 2 Tenerife 1 - 1
23:30 FT Malaga 1 - 1 Villarreal B 1 - 1

VĐQG Ireland (FB IREA gửi 8785)

22:00 FT Finn Harps 1 0 - 2 Bohemians 1 0 - 0

VĐQG Wales (FB WALA gửi 8785)

20:30 FT Bala Town 2 - 0 Cardiff Metropolitan 0 - 0
20:30 FT Connah's QN 1 - 0 Pontypridd Town 1 - 0
20:30 FT Haverfordwest 1 - 1 Flint Town Utd 1 - 1

VĐQG Trung Quốc (FB TQA gửi 8785)

16:30 FT Changchun Yatai 2 - 0 Wuhan Yangtze 1 - 0
18:30 FT Dalian Professional 2 - 2 Beijing Guoan 1 - 1
18:30 FT Wuhan Three T. 3 - 4 Cangzhou Mighty Lions 1 - 2
19:00 FT Shenzhen FC 0 - 4 Shandong Taishan 0 - 1

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

20:00 FT Penang FA 1 - 0 Kuala Lumpur FA 0 - 0

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

22:59 FT Defensa YJ 2 - 1 Patronato Parana 1 - 1
22:59 FT Sarmiento Junin 2 - 0 Arsenal Sarandi 1 - 0
01:30 FT Lanus 2 - 0 San Lorenzo 1 - 0
04:00 FT River Plate 0 - 1 Talleres Cordoba 0 - 0
06:30 FT Independiente 1 - 0 Newells Old Boys 0 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

02:00 FT Atl. Bucaramanga 0 - 0 Once Caldas 0 - 0
04:30 FT Millonarios 2 - 2 America Cali 1 - 1

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

04:30 FT Catolica Quito 3 - 0 9 de Octubre 0 - 0
07:00 FT Independiente JT 1 - 0 Macara 0 - 0

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

04:00 FT 12 de Octubre 1 0 - 2 Sol de America 1 0 - 1
06:30 hoãn Olimpia Asuncion vs Libertad -

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

03:30 FT Cesar Vallejo 3 - 2 Melgar 2 - 2

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

21:00 FT Liverpool P. (URU) 1 - 1 Wanderers 0 - 0
02:00 FT Danubio 3 - 0 CA River Plate (URU) 2 - 0
05:00 FT CA Penarol 0 - 1 CA Torque 0 - 0

VĐQG Mỹ (FB USAA gửi 8785)

09:07 FT San Jose EQ 2 - 3 LA Galaxy 0 - 2

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

06:00 FT Guadalupe FC 0 - 1 Municipal Grecia 0 - 0
09:00 FT Perez Zeledon 1 - 3 Herediano 1 - 0
09:00 FT San Carlos 0 - 0 Alajuelense 0 - 0

VĐQG Algeria (FB ALGA gửi 8785)

22:00 hoãn CR Belouizdad vs MC Alger -
22:00 FT RC Arbaa 2 - 0 US Biskra 2 - 0
22:30 FT ASO Chlef 4 - 0 ES Setif 2 - 0
22:30 FT CS Constantine 0 - 0 MC Oran 0 - 0
22:30 hoãn USM Alger vs Paradou AC -
22:30 FT NC Magra 1 - 0 JS Saoura 0 - 0
22:30 FT MC El Bayadh 0 - 0 JS Kabylie 0 - 0
22:30 FT USM Khenchela 2 - 0 HB Chelghoum Laid 2 - 0

Africa U23 Cup of Nations (FB CAFU23 gửi 8785)

20:00 FT Madagascar U23 5 - 0 Seychelles U23 3 - 0
20:00 FT Mozambique U23 3 - 0 Mauritius U23 2 - 0
22:00 FT Namibia U23 0 - 6 Angola U23 0 - 3
02:00 FT Mauritania U23 1 - 0 Togo U23 0 - 0

Hạng 2 Ireland (FB IREB gửi 8785)

22:00 FT Longford Town 1 - 1 Treaty United 1 - 1

Hạng 2 Phần Lan (FB FINB gửi 8785)

18:00 FT TPS Turku 0 - 1 Jaro 0 - 1
20:00 FT Gnistan 4 - 2 PEPO 2 - 1
20:00 FT MP Mikkeli 1 - 2 SJK Akatemia 0 - 2

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

12:00 FT Thespa Kusatsu 1 - 6 Renofa Yamaguchi 0 - 2
14:00 FT Tokyo Verdy 1 - 0 Montedio Yama. 0 - 0
17:00 FT Oita Trinita 2 - 1 Ventforet Kofu 1 - 0
17:00 FT V-Varen Nagasaki 0 - 2 Yokohama FC 0 - 1

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

14:00 FT Bucheon 1995 0 - 1 GimPo Citizen 0 - 0

Hạng 2 Trung Quốc (FB TQB gửi 8785)

14:00 FT Guangxi Pingguo 1 2 - 1 Heilongjiang Ice City 1 2 - 0
14:30 FT Xinjiang Tianshan 1 - 0 Suzhou Dongwu 0 - 0
14:30 FT Beijing BIT 1 - 1 Beijing Sport Univ 1 - 0
14:30 FT Qingdao Hainiu 1 - 1 Nantong Zhiyun 1 - 1

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

17:00 FT Khánh Hòa 1 - 1 CA Nhân Dân 0 - 0
18:00 FT Phố Hiến 3 - 1 Đăk Lăk 0 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

01:30 FT Estudiantes BsAs 2 - 0 San Telmo 2 - 0
01:30 FT Agropecuario AAC 0 - 0 Flandria 0 - 0
01:30 FT Chacarita Jrs 1 - 1 Deportivo Riestra 1 - 1
02:00 FT San Martin Tucuman 2 - 0 Almirante Brown 0 - 0

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

21:00 FT Ituano/SP 2 - 0 Brusque FC/SC 1 - 0
04:15 FT Bahia/BA 2 - 2 Operario/PR 1 - 2

Hạng 2 Chi Lê (FB CHIB gửi 8785)

22:30 FT Barnechea 4 - 2 Melipilla 0 - 0
01:00 FT San.Morning 3 - 0 Rangers Talca 1 - 0

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:00 hoãn Valledupar vs Leones FC 2 - 0
03:30 FT Llaneros FC 2 - 0 Tigres(COL) 2 - 0
05:00 FT Barranquilla 2 - 3 Real Cartagena 1 - 2

Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

06:00 FT Miami FC 0 - 0 Monterey Bay FC 0 - 0
06:00 FT Pittsburgh R. 1 - 1 Orange County SC 1 - 0
06:30 FT Detroit City FC 2 - 2 FC Tulsa 0 - 0
07:00 FT Colorado Springs 1 1 - 1 Oakland Roots 1 1 - 0
07:30 FT SA Scorpions 1 1 - 0 Sacramento 1 1 - 0
09:00 FT Las Vegas Lights 1 - 2 San Diego Loyal 0 - 2

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

05:05 FT Oaxaca 3 - 0 Tlaxcala FC 1 - 0
07:05 FT Pumas Tabasco 0 - 1 Sonora 0 - 0
09:05 FT Mineros de Zac. 1 2 - 2 Morelia 1 2 - 1

Cúp Chi Lê (FB CHIC gửi 8785)

06:00 FT Huachipato 1 - 0 Nublense 0 - 0

League One (FB ANHL1 gửi 8785)

18:30 FT Forest Green 0 - 4 Exeter City 0 - 3
21:00 hoãn Lincoln vs Milton Keynes Dons -
21:00 FT Shrewsbury 2 - 1 Burton Albion 1 - 0
21:00 FT Peterborough Utd 3 - 0 Port Vale 2 - 0
21:00 FT Bristol Rovers 0 - 1 Accrington 0 - 0
21:00 FT Morecambe 1 - 2 Cambridge Utd 1 - 1
21:00 FT Barnsley 3 - 1 Charlton Athletic 1 - 0
21:00 hoãn Derby County vs Cheltenham -
21:00 hoãn Oxford Utd vs Fleetwood Town -
21:00 hoãn Portsmouth vs Bolton -
21:00 FT Sheffield Wed. 3 - 1 Wycombe 2 - 1

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

22:00 FT Osasuna B 0 - 2 Eldense 0 - 0
22:00 FT Merida 1 - 1 Salamanca 0 - 0
22:59 FT Celta Vigo II 1 - 1 Deportivo 1 - 1
00:00 FT San Fernando 1 - 1 S.S. Reyes 0 - 0
00:00 FT Athletic Bilbao B 1 - 1 Real Sociedad B 0 - 0
00:00 FT Algeciras 1 - 1 Racing Ferrol 1 - 0
00:00 FT Barcelona B 2 - 0 Murcia 1 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

17:30 FT Monterosi FC 2 - 1 Virtus Francavilla 1 - 0
19:30 FT Aurora Pro Patria 1 - 1 AC Renate 0 - 0
19:30 FT Pordenone 1 0 - 1 Padova 1 0 - 0
19:30 FT Fidelis Andria 1 - 1 AZ Picerno 1 - 1
19:30 FT Virtus Verona 0 - 1 Feralpisalo 0 - 1
19:30 FT Lecco 3 - 0 Mantova 1 - 0
19:30 FT Pergolettese 1 - 1 ArzignanoChiampo 1 - 1
19:30 FT AC Trento 1 - 1 Triestina 0 - 0
19:30 FT Recanatese 0 - 2 Torres 0 - 2
19:30 FT Pro Sesto 1 - 2 Sangiuliano City 0 - 0
19:30 FT Cesena 1 - 1 Pontedera 1 - 0
19:30 FT Piacenza 2 - 2 Albinoleffe 0 - 0
21:30 FT Pro Vercelli 1 - 2 Novara 1 - 1
22:30 FT US Olbia 0 - 0 Siena 0 - 0
22:30 FT Imolese Calcio 0 - 2 Fiorenzuola 0 - 1
22:30 FT Pesaro 1 0 - 3 Ancona 1 0 - 1
22:30 FT Montevarchi 2 - 2 US Fermana 1 - 0
22:30 FT Reggiana 2 - 0 San Donato 0 - 0
22:30 FT Gubbio 0 - 0 Virtus Entella 0 - 0
22:30 FT Luchese 2 - 1 Rimini 2 - 0
22:30 FT Alessandria 2 - 1 Carrarese 0 - 0
01:30 FT Latina 1 - 0 Avellino 1 - 0
01:30 FT Catanzaro 3 - 0 Messina 1 - 0
01:30 FT Foggia 1 0 - 4 Pescara 1 0 - 1
01:30 FT Juve Stabia 0 - 0 Viterbese Calcio 0 - 0
01:30 FT SS Monopoli 1 2 - 1 Audace Cerignola 1 0 - 0
01:30 FT Potenza SC 1 - 1 Crotone 0 - 1
01:30 FT Gelbison 3 - 0 Taranto 1 - 0
01:30 FT Giugliano 1 4 - 1 Turris Neapolis 1 2 - 1

Nữ Iceland (FB ICEW gửi 8785)

21:00 FT Afturelding Nữ 1 - 3 Valur Nữ 1 - 2

Hạng 3 Phần Lan (FB FIN3 gửi 8785)

18:00 FT SalPa Salo 4 - 1 Hameenlinna 1 - 0
18:00 FT JBK 2 - 0 GBK Kokkola 1 - 0
19:00 FT PK Keski Uusimaa 4 - 0 FC LaPa 2 - 0
19:00 FT NJS Nurmijarvi 3 - 3 Futura 2 - 2
19:00 FT PeKa 2 - 3 JIPPO 1 - 2
19:00 FT Lahden Reipas 3 - 0 FC Kiffen 2 - 0
19:00 FT PPJ 1 3 - 4 Atlantis 1 2 - 2
19:00 FT Espoo 3 - 1 Ilves-Kissat 1 - 0
20:00 FT VJS 1 - 0 Grankulla IFK 0 - 0
20:00 FT Jazz 2 - 1 KaaPo Kaarina 2 - 1
21:00 FT Honka 2 4 - 1 Tampere Utd 3 - 1
22:00 FT VIFK Vaasa 1 1 - 0 Jyvaskyla JK 1 1 - 0
22:00 FT RoPS Rovaniemi 1 - 0 Vaajakoski 1 - 0

Hạng 3 Thụy Điển (FB TD3 gửi 8785)

18:00 FT Sylvia 4 - 3 Hammarby Talang 0 - 2
18:00 FT Torns IF 0 - 1 Tvaakers IF 0 - 0
21:00 FT Sandvikens 7 - 0 Haninge/Brand. 1 - 0
21:00 FT Qviding 2 - 0 Lunds BK 1 - 0
21:00 FT Oddevold 3 - 0 Atvidabergs 2 - 0
21:00 hoãn Forward vs Tvaakers IF -
21:00 FT Oskarshamns AIK 0 - 3 Angelholms 0 - 1
21:00 FT IFK Malmo 2 - 0 Vanersborgs FK 1 - 0
21:00 FT BK Olympic Malmo 1 - 2 Trollhattan 0 - 2

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

16:30 FT Gainare Tottori 6 - 0 Kagoshima 2 - 0
17:00 FT Ehime FC 0 - 1 Fujieda MYFC 0 - 0

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

11:00 FT FC Osaka 2 - 0 Sony Sendai 0 - 0
13:00 FT Nara Club 1 - 3 Verspah Oita 0 - 1

Nữ Nhật (FB NHATW gửi 8785)

11:00 FT Sperenza Osaka Nữ 0 - 1 AS Harima Albion Nữ 0 - 0
11:00 FT NGU Loverledge Nữ 1 - 1 Iga Kunoichi Nữ 1 - 0

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

15:00 FT Pocheon Citizen 2 - 3 Busan Transp. 1 - 1
17:00 FT Ulsan Citizen 0 - 1 Mokpo City 0 - 0

Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

06:00 FT NC Courage (W) 3 - 0 NJ/NY Gotham Nữ 2 - 0
07:30 FT Houston Dash Nữ 0 - 2 OL Reign Nữ 0 - 1

League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

20:00 FT Northampton 2 - 1 Stockport 0 - 1
21:00 FT Hartlepool 0 - 0 Gillingham 0 - 0
21:00 FT Newport 1 - 1 Carlisle 1 - 0
21:00 FT Barrow 1 0 - 2 Leyton Orient 1 0 - 1
21:00 FT Crewe Alexandra 1 - 2 Mansfield 0 - 0
21:00 FT Sutton Utd 1 1 - 2 Salford City 1 0 - 0
21:00 FT Bradford City 2 - 2 Wimbledon 1 - 0
21:00 FT Colchester Utd 0 - 1 Rochdale 0 - 1
21:00 FT Doncaster Rovers 4 - 1 Crawley Town 1 - 1
21:00 FT Grimsby 1 - 2 Swindon 1 - 2
21:00 FT Stevenage 1 - 0 Harrogate Town 0 - 0
21:00 FT Walsall 0 - 1 Tranmere Rovers 0 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

21:00 FT St. Pauli II 0 - 2 Havelse 0 - 1
21:00 FT Atlas Delmenhorst 2 - 2 Weiche Flensburg 0 - 1

Hạng 4 Đức - Bavaria (FB DUC4BA gửi 8785)

19:00 FT Nurnberg II 4 - 0 Buchbach 2 - 0
19:00 FT Greuther Furth II 2 - 2 Wacker Burghausen 0 - 2
19:00 FT Wurzburger 6 - 3 Augsburg II 4 - 2
19:00 FT VfB Eichstatt 1 0 - 3 Unterhaching 1 0 - 0
19:00 FT TSV Aubstadt 4 - 1 Heimstetten 3 - 0
19:00 FT TSV 1896 Rain 0 - 3 Bayern Munich II 0 - 2
19:00 FT Turkgucu-Ataspor 3 - 0 DJK Vilzing 1 - 0
19:00 FT Hankofen-Hailing 3 - 0 Illertissen 1 - 0
19:00 FT Ansbach 2 - 1 V. Aschaffenburg 1 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:00 FT Koblenz 0 - 1 Bahlinger 0 - 0
19:00 FT Hessen Kassel 0 - 1 Offenbach 0 - 0
19:00 FT SGV Freiberg 0 - 2 TSV Steinbach 0 - 0
19:00 FT Barockstadt FL 4 - 1 Wormatia Worms 2 - 0
19:00 FT Aalen 1 - 1 SSV Ulm 1 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 hoãn FC Bocholt vs Fortuna Koln -
19:30 FT A.Aachen 4 - 2 Preussen Munster 2 - 2

Vòng loại U19 Châu Âu (FB EU19VL gửi 8785)

16:00 FT Slovakia U19 2 - 0 Armenia U19 0 - 0
17:00 FT T.N.Kỳ U19 5 - 1 Azerbaijan U19 3 - 1
17:00 FT Italia U19 3 - 2 Bosnia & Herz U19 1 - 1
19:00 FT Hy Lạp U19 3 - 0 Andorra U19 2 - 0
19:00 FT Ireland U19 2 - 0 Wales U19 0 - 0
19:00 FT Hungary U19 8 - 0 Gibraltar U19 4 - 0
19:00 FT Anh U19 6 - 0 Georgia U19 3 - 0
19:00 FT Áo U19 0 - 0 Latvia U19 0 - 0
20:00 FT Slovenia U19 4 - 0 Moldova U19 2 - 0
20:00 FT Hà Lan U19 0 - 0 Bắc Ireland U19 0 - 0
21:00 FT Bulgaria U19 0 - 0 Luxembourg U19 0 - 0
21:00 FT Đức U19 5 - 1 Belarus U19 1 - 0
21:00 FT T.B.Nha U19 5 - 0 Albania U19 3 - 0
22:59 FT Ba Lan U19 2 - 0 Estonia U19 0 - 0
22:59 FT Đan Mạch U19 6 - 1 Montenegro U19 4 - 0
23:30 FT Séc U19 3 - 2 Thụy Sỹ U19 3 - 0
00:00 FT Romania U19 0 - 0 Lithuania U19 0 - 0

Giao Hữu U17 (FB GHU17 gửi 8785)

16:00 hoãn Đức U17 vs Bỉ U17 -
20:00 hoãn Uruguay U17 vs Israel U17 -

Giao Hữu U18 (FB GHU18 gửi 8785)

16:30 FT Romania U18 0 - 1 B.D.Nha U18 0 - 0
19:30 hoãn Italia U18 vs Serbia U18 -
20:00 FT Thụy Điển U18 2 - 1 Iceland U18 1 - 0
20:30 FT T.N.Kỳ U18 1 - 2 T.B.Nha U18 1 - 2

Giao Hữu U19 (FB GHU19 gửi 8785)

20:00 hoãn North Macedonia U19 vs Síp U19 -
21:00 FT Pháp U19 2 - 0 Phần Lan U19 2 - 0
21:00 FT Serbia U19 1 0 - 3 B.D.Nha U19 1 0 - 0

Giao Hữu U20 (FB GHU20 gửi 8785)

22:59 FT Anh U20 2 - 1 Ma Rốc U20 1 - 0
02:00 FT Australia U20 1 - 3 Chile U20 1 - 2
06:00 FT Mexico U20 2 - 1 Mỹ U20 2 - 1
09:00 FT Paraguay U20 2 1 - 1 Peru U20 2 0 - 0

Cúp Scotland (FB SCOC gửi 8785)

20:00 FT Montrose 4 - 2 Kilmarnock U21 1 - 0
20:00 FT Inverness C.T. 3 - 3 Brechin City 2 - 1
21:00 FT Cove Rangers 0 - 1 Raith Rovers 0 - 1
21:00 FT Arbroath 2 - 1 East Fife 2 - 0
21:00 FT Clyde 1 - 0 Caernarfon Town 0 - 0
21:00 FT Peterhead 0 - 4 Elgin City 0 - 2
21:00 FT Buckie Thistle 1 - 2 Linfield 0 - 0