LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cup c1, Đức,…

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Cúp C1 Châu Âu

02:00 Chelsea vs Porto -
02:00 PSG vs Bayern Munich -

Copa Libertadores

07:30 Santos/SP vs San Lorenzo -

C1 Concacaf

06:00 Atlanta United vs Alajuelense -
08:00 Portland Timbers vs CD Motagua -
10:00 Cruz Azul vs Arcahaie FC -

Hạng Nhất Anh

23:30 Huddersfield vs Bournemouth -

VĐQG Ireland

01:45 Derry City vs Shamrock Rovers -

VĐQG Kazakhstan

18:00 Ordabasy vs Astana -
18:00 Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda -
18:00 FK Kyzylzhar vs Aktobe -
18:00 Caspiy Aktau vs Kairat Almaty -
18:00 Turan (KAZ) vs FK Taraz -
18:00 Atyrau vs Zhetysu Taldykorgan -
18:00 Shakhter Kar. vs Akzhayik Oral -

VĐQG Síp

23:00 Karmiotissa Pol. vs Ethnikos Achnas -

VĐQG Wales

02:45 Flint Town Utd vs Cefn Druids AFC -
02:45 Barry Town vs The New Saints -
02:45 Haverfordwest vs Aberystwyth -
02:45 Cardiff Metropolitan vs Newtown AFC -
02:45 Penybont vs Bala Town -
02:45 Caernarfon Town vs Connah's QN -

VĐQG Colombia

08:00 Patriotas vs Once Caldas -

Vòng loại Euro Nữ 2021

21:00 Nga Nữ vs B.D.Nha Nữ -
01:00 Thụy Sỹ Nữ vs Séc Nữ -
01:45 Bắc Ireland Nữ vs Ukraina Nữ -

Hạng Nhất Scotland

01:00 Queen of South vs Raith Rovers -

Hạng 2 Bồ Đào Nha

02:30 CD Mafra vs Casa Pia AC -

Hạng 2 Thụy Điển

01:00 GIF Sundsvall vs Helsingborg -

Hạng 2 Áo

00:30 Horn vs Wacker Innsbruck -
00:30 Dornbirn vs Aust Lustenau -
00:30 Grazer AK vs LASK Juniors -
00:30 Rapid Wien II vs Blau Weiss Linz -
00:30 Liefering vs Austria Wien II -
00:30 SKU Amstetten vs Austria Klagenfurt -
00:30 Floridsdorfer AC vs Vorwarts Steyr -
00:30 Kapfenberg vs SV Lafnitz -

Hạng 2 Arập Xeut

02:30 Al Khaleej(KSA) vs Al Feiha -
02:30 Sahel (KSA) vs Hajer -
02:35 Al Adalah vs Ohud Medina -
02:45 Al Kawkab vs Al Nahda (KSA) -
03:05 Al Tai vs Al Bukiryah -
03:10 Jeddah Club vs Najran -

Hạng 2 Argentina

06:15 San Martin Tucuman vs Chacarita Jrs -

Hạng 2 Mexico

05:00 Tlaxcala FC vs Mineros de Zac. -
07:00 Tampico Madero vs Dorados -
09:00 Sonora vs Correcaminos -

Cúp Bulgaria

22:30 Slavia Sofia vs Arda Kardzhali -

Cúp Brazil

02:30 Cianorte/PR vs Santa Cruz/PE -
05:00 Paysandu/PA vs CRB/AL -
07:30 CSA/AL vs Remo/PA -

Giao Hữu BD Nữ

17:30 Slovenia Nữ vs Slovakia Nữ -
20:00 Hungary Nữ vs Bosnia & Herz Nữ -
22:00 Ethiopia Nữ vs South Sudan Nữ -
22:00 Italia Nữ vs Iceland Nữ -
22:10 Đức Nữ vs Na Uy Nữ -
00:30 Ba Lan Nữ vs Thụy Điển Nữ -
00:30 Hà Lan Nữ vs Australia Nữ -
01:00 T.B.Nha Nữ vs Mexico Nữ -
02:15 Anh Nữ vs Canada Nữ -
02:15 Wales Nữ vs Đan Mạch Nữ -
03:10 Pháp Nữ vs Mỹ Nữ -
04:30 Ecuador Nữ vs Colombia Nữ -

League One

01:00 Lincoln vs Milton Keynes Dons -
01:00 Blackpool vs Accrington -
01:00 Doncaster Rovers vs Burton Albion -
01:30 Wimbledon vs Ipswich -

Hạng 3 Italia

23:30 Vibonese vs Avellino -

Hạng 3 Pháp

01:00 Le Mans vs Creteil -

Brazil Paulista

06:00 Ferroviaria/SP vs Corinthians/SP -

League Two

00:30 Morecambe vs Scunthorpe Utd -
01:00 Harrogate Town vs Leyton Orient -
01:00 Salford City vs Bolton -
01:00 Newport vs Carlisle -
01:00 Bradford City vs Crawley Town -
01:00 Walsall vs Tranmere Rovers -

VL Olympic nữ KV Châu Á

15:00 Trung Quốc Nữ vs Hàn Quốc Nữ -