LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cup c1, Đức,…

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

C1 Châu Á

45' Al Wahda(UAE) vs FC Goa -
27' Quwa Al Jawiya vs Pakhtakor -
00:00 Al Rayyan vs Persepolis -
01:00 Tractor SC vs Al Sharjah -
01:00 Foolad Khozestan vs Wihdat -
01:00 Al Nasr (KSA) vs Al Sadd -

Ngoại Hạng Anh

18:30 Newcastle vs West Ham Utd -
22:00 Southampton vs Crystal Palace Hoãn
02:15 Wolves vs Sheffield Utd -

Hạng Nhất Anh

18:30 Swansea City vs Wycombe -
18:30 Nottingham Forest vs Huddersfield -
18:30 Brentford vs Millwall -
18:30 Luton Town vs Watford -
18:30 Middlesbrough vs QPR -
18:30 Sheffield Wed. vs Bristol City -
18:30 Stoke City vs Preston North End -
02:00 Norwich vs Bournemouth -

Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 Lugo vs Alcorcon -
72' Castellon vs Mallorca -
23:15 Las Palmas vs Malaga -
23:15 Sporting Gijon vs Real Oviedo -

VĐQG Italia

20:00 Crotone vs Udinese -
20:00 Sampdoria vs Verona -
22:59 Sassuolo vs Fiorentina -
01:45 Cagliari vs Parma -

Hạng 2 Italia

19:00 Monza vs Cremonese -
19:00 Salernitana vs Venezia -
19:00 Pisa vs Cosenza -
19:00 Empoli vs Brescia -
19:00 Vicenza vs Lecce -
19:00 Pescara vs Virtus Entella Hoãn
19:00 Reggina vs Reggiana -
69' Cittadella vs Chievo -
22:59 Pordenone vs Frosinone -

VĐQG Đức

90' Augsburg vs A.Bielefeld -
20:30 Union Berlin vs Stuttgart -
20:30 Freiburg vs Schalke 04 -
20:30 M.gladbach vs Ein.Frankfurt -
20:30 Wolfsburg vs Bayern Munich -
23:30 B.Leverkusen vs FC Koln -

Hạng 2 Đức

18:00 Karlsruher vs Erzgebirge Aue Hoãn
18:00 Nurnberg vs Holstein Kiel Hoãn
18:00 St. Pauli vs Wurzburger -

VĐQG Pháp

17:45 Angers vs Rennes -
27' Marseille vs Lorient -

Hạng 2 Pháp

20:00 Clermont vs Le Havre -
20:00 Troyes vs Caen -
01:00 Rodez vs Paris FC -
01:00 Dunkerque vs Grenoble -
01:00 Chambly vs Amiens -
01:00 Ajaccio vs Niort -
01:00 Auxerre vs Nancy -
01:00 Sochaux vs Pau FC -
01:00 Toulouse vs Chateauroux -
01:00 Valenciennes vs Guingamp -

VĐQG Bồ Đào Nha

45' Moreirense vs Tondela -
45' Vitoria Guimaraes vs Santa Clara -
00:00 Belenenses vs Maritimo -
00:00 Benfica vs Gil Vicente -
02:30 Rio Ave vs Braga -

VĐQG Nga

18:00 Akhmat Groznyi vs Khimki -
20:30 Rotor Volgograd vs Din. Moscow -
90' Lok. Moscow vs Rostov -
22:59 Krasnodar vs Zenit -

VĐQG Albania

72' Kukesi vs KF Tirana -
69' Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje -

VĐQG Azerbaijan

64' Keşla FK vs Sabah FK -
23:15 Neftchi Baku vs Zire IK -

VĐQG Ba Lan

20:00 Lechia GD vs Piast Gliwice -
22:30 Rakow Czestochowa vs Lech Poznan -
01:00 Wisla Krakow vs Warta Poznan -

VĐQG Belarus

18:00 Torpedo Zhodino vs Dinamo Brest -
20:00 Neman Grodno vs FK Minsk -
28' Bate Borisov vs Energetik-BGU -
00:00 Shakhter Soligo. vs Slavia Mozyr -

VĐQG Bosnia

20:00 Mladost D. Kakanj vs FK Tuzla City -
20:00 FK Krupa vs Sloboda Tuzla -
00:00 Sarajevo vs Borac Banja Luka -

VĐQG Bulgaria

41' Botev Plovdiv vs Slavia Sofia -
00:00 Arda Kardzhali vs Beroe -

VĐQG Bắc Ai Len

23:30 Cliftonville vs Glentoran -
23:30 Linfield vs Ballymena Utd -

VĐQG Bỉ

23:30 Charleroi vs Eupen -
01:45 Antwerpen vs Genk -

VĐQG Croatia

00:05 HNK Rijeka vs Lok. Zagreb -

VĐQG Estonia

20:00 Flora Tallinn vs Trans Narva -

VĐQG Georgia

17:00 Shukura vs FC Telavi -
19:00 Samgurali Tskh. vs Torpedo Kut. -
71' Dila Gori vs Dinamo Batumi -

VĐQG Hungary

19:45 Ujpest vs Mezokovesdi SE -
28' Varda SE vs Ferencvaros -
00:30 Paksi vs Zalaegerzseg -

VĐQG Hy Lạp

90' OFI Creta vs Atromitos -
55' Panetolikos vs Apollon Smirnis -
23:30 Volos NFC vs Pas Giannina -

VĐQG Ireland

00:00 Dundalk vs St. Patrick's -
00:00 Shamrock Rovers vs Longford Town -
00:00 Sligo Rovers vs Finn Harps -

VĐQG Israel

26' Maccabi Netanya vs Hapoel Tel Aviv -
27' Bnei Sakhnin vs Hapoel Kfar Saba -
22:45 Maccabi P.Tikva vs Hap. Beer Sheva -
00:30 Maccabi Haifa vs HIK Shmona -

VĐQG Latvia

19:00 Riga FC vs BFC Daugava -

VĐQG Lithuania

17:00 FK Panevezys vs Nevezis -
19:00 Hegelmann Litauen vs Banga -

VĐQG Luxembourg

72' RM Hamm Benfica vs Victoria Rosport -
22:59 Racing Union vs Hostert -
00:30 Jeunesse Esch vs Rodange 91 -

VĐQG Montenegro

19:00 FK Jerezo vs Decic Tuzi -
19:00 Rudar vs Zeta -
69' OFK Petrovac vs OFK Titograd -
27' Iskra Danilo vs Sutjeska -
22:59 Buducnost vs FK Podgorica -

VĐQG Romania

19:00 Chindia Targoviste vs Hermannstadt -
45' Gaz Metan Medias vs Voluntari -
00:30 FC Uni.Craiova vs Sepsi OSK -

VĐQG Serbia

00:00 Crvena Zvezda vs Radnik Surdulica -

VĐQG Slovakia

20:30 Slo. Bratislava vs Spartak Trnava -
20:30 Ruzomberok vs FK Pohronie -
28' Sered vs Zemplin Michalovce -
28' Dunajska Stred vs Trencin -
28' Nitra vs Senica -

VĐQG Slovenia

20:00 NK Bravo vs Domzale -
13' Gorica vs O.Ljubljana -
01:00 Koper vs Tabor Sezana -

VĐQG Séc

19:00 Mlada Boleslav vs Opava -
72' Sigma Olomouc vs Teplice -
72' MFk Karvina vs C. Budejovice -
23:30 Vik.Plzen vs Jablonec -

VĐQG Síp

71' Ermis Aradippou vs Apoel FC -
23:30 Anorthosis vs Omonia Nicosia -

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Denizlispor vs Erzurum BB -
20:00 Trabzonspor vs Hatayspor -
20:00 Malatyaspor vs Alanyaspor -
22:59 Goztepe vs Galatasaray -

VĐQG Thụy Sỹ

23:15 Sion vs Zurich -
01:30 St. Gallen vs Luzern -

VĐQG Thụy Điển

20:00 Hammarby vs Mjallby AIF -

VĐQG Ukraina

18:00 FC Mynai vs Desna Chernigiv -
72' Vorskla vs Zorya -
23:30 Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev -

VĐQG Wales

20:30 Cefn Druids AFC vs Cardiff Metropolitan -
23:15 The New Saints vs Penybont -

VĐQG Áo

28' SV Ried vs SCR Altach -
28' St.Polten vs Austria Wien -
28' Admira vs Hartberg -

VĐQG Australia

14:05 Western United vs Central Coast -
16:10 Melbourne City vs Melb. Victory -

VĐQG Nhật Bản

12:00 Yokohama FC vs Vegalta Sendai -
12:00 Oita Trinita vs Kashiwa Reysol -
12:00 Avispa Fukuoka vs FC Tokyo -
12:00 Tokushima Vortis vs Kashima Antlers -
13:00 Shonan Bellmare vs Vissel Kobe -

VĐQG Arập Xeut

01:35 Al Fateh vs Dhamak -
02:10 Al Wehda (KSA) vs Al Ettifaq -

VĐQG Bahrain

02:00 Al Hadd vs Muharraq -
02:00 Al Ahli (BHR) vs East Riffa -

VĐQG Hồng Kông

14:00 Eastern AA vs Lee Man FC -

VĐQG Jordan

02:30 Al Salt vs Jazeera Amman -

Malay Super League

20:15 Sabah FA vs UiTM FC -
70' Perak FA vs Kedah FA -

VĐQG Singapore

19:30 Hougang Utd vs Young Lions -
19:30 Tanjong Pagar vs Alb. Niigata (SIN) -

VĐQG Việt Nam

17:00 Bình Định vs Thanh Hóa -
17:00 SL Nghệ An vs HL Hà Tĩnh -
19:15 Sài Gòn FC vs Hải Phòng -

VĐQG Argentina

02:15 Sarmiento Junin vs Lanus -
04:30 San Lorenzo vs Argentinos Jun. -
06:15 Newells Old Boys vs Patronato Parana -
07:00 Boca Juniors vs Atletico Tucuman -

VĐQG Chi Lê

05:00 O Higgins vs La Serena -
07:30 U. La Calera vs Audax Italiano -

VĐQG Ecuador

03:00 Macara vs Orense SC -
05:30 SD Aucas vs Olmedo -
08:00 Guayaquil City vs LDU Quito -

VĐQG Paraguay

04:45 Nacional vs Sportivo Luqueno -
07:00 River Plate (PAR) vs Sol de America -

VĐQG Venezuela

03:00 Caracas vs UCV FC -
05:30 Dep.Lara vs Yaracuyanos -

VĐQG Mỹ

01:00 Montreal Impact vs Toronto -
02:00 Orlando City vs Atlanta United -
05:00 Los Angeles FC vs Austin FC -
07:00 D.C. Utd vs New York City -
07:00 New York RB vs Sporting Kansas -
07:00 Dallas vs Colorado Rapids -
07:30 Nashville FC vs Cincinnati -
07:30 Chicago Fire vs New England -

VĐQG Mexico

05:00 San Luis vs Puebla -
07:00 Chivas Guad. vs Club Tijuana -
09:05 Club America vs Cruz Azul -

VĐQG Costa Rica

06:00 Perez Zeledon vs Limon -
07:00 Sporting (CRC) vs Guadalupe FC -
09:00 Herediano vs Cartagines -

VĐQG Ai Cập

02:30 Ghazl Al Mahalla vs Pyramids FC -

VĐQG Algeria

21:00 Ain M'lila vs Hussein Dey -

Hạng Nhất Scotland

18:00 Arbroath vs Ayr Utd -
18:00 Alloa Athletic vs Raith Rovers -
18:00 Dunfermline vs Queen of South -

Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 Feirense vs Varzim -

Hạng 2 Hà Lan

01:00 Go Ahead Eagles vs Almere City -

Hạng 2 Nga

16:00 Tom Tomsk vs Veles Moscow -
17:00 Yenisey vs FK Orenburg -
18:00 Krylya Sovetov vs Fakel -
18:00 Spartak Moscow B vs Volgar Astrakhan -
18:00 Irtysh Omsk vs Baltika -
19:00 Chertanovo vs SKA-Khabarovsk -
19:00 Tekstilshchik Ivanov vs Shinnik Yaroslavl -
20:00 Neftekhimik Nizh vs Akron Togliatti -
20:00 Dinamo Bryansk vs Krasnodar B -
20:00 Nizhny Nov vs Chayka FK Pesch -
68' Alania Vla vs Torpedo Moscow -

Hạng 2 Ba Lan

17:40 Gornik Leczna vs Puszcza Nie. -
20:00 Resovia vs Stomil Olsztyn -
72' Sandecja vs Widzew Lodz -
01:00 Nieciecza vs Chrobry Glogow Hoãn

Hạng 2 Bỉ

71' RFC Seraing vs Lierse -
01:00 RWD Molenbeek vs Lommel -

Hạng 2 Israel

01:00 Hapoel Iksal vs Beitar TA Ramla -

Hạng 2 Séc

19:30 MFK Chrudim vs SK Lisen -

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Keciorengucu vs Tuzlaspor -
22:59 Adana Demirspor vs Giresunspor -

Hạng 2 Thụy Sỹ

23:15 Grasshoppers vs Wil 1900 -
23:15 SC Kriens vs Schaffhausen -

Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Eskilstuna City vs Akropolis IF -
20:00 GAIS vs Vasteras -
20:00 Brage vs Falkenbergs -
28' Vasalunds vs Trelleborgs -

Hạng 2 Áo

19:30 SKU Amstetten vs Liefering -
19:30 Blau Weiss Linz vs Vorwarts Steyr -
19:30 Austria Wien II vs Wacker Innsbruck -
19:30 LASK Juniors vs Floridsdorfer AC -

Hạng 2 Đan Mạch

18:15 HB Koge vs Silkeborg IF -
19:00 Vendsyssel FF vs Hvidovre IF -
20:00 Fremad Amager vs Hobro I.K. -

Hạng 2 Nhật Bản

11:00 Blaublitz Akita vs Montedio Yama. -
12:00 Renofa Yamaguchi vs Thespa Kusatsu -
12:00 Alb. Niigata (JPN) vs Zweigen Kan. -
12:00 JEF United Chiba vs Tochigi SC -
12:00 Omiya Ardija vs Ehime FC -
12:00 Kyoto Sanga vs Giravanz Kita. -
12:00 V-Varen Nagasaki vs Machida Zelvia -
12:00 Matsumoto Yama. vs Ventforet Kofu -
14:00 Okayama vs Mito Hollyhock -
15:00 Ryukyu vs Tokyo Verdy -

Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 Daejeon Hana Citizen vs Seoul E-Land -
14:00 Bucheon 1995 vs Ansan Greeners -
16:30 Gyeongnam vs Busan I'Park -

Malay Premier League

68' Terengganu II vs Johor Darul Takzim II -
69' FAM-MSN vs Kelantan United -

Hạng Nhất QG

90' Quảng Nam vs Cần Thơ -
18:00 Phố Hiến vs Phù Đổng -

Hạng 2 Argentina

01:00 Brown de Adrogue vs Def.Belgrano -
01:30 Instituto vs Ferro Carril Oeste -
01:30 Barracas Central vs Deportivo Moron -
02:30 Villa Dalmine vs All Boys -
03:00 Gimnasia Jujuy vs Tristan Suarez -
05:00 San Martin SJ vs San Telmo -

Hạng 2 Chi Lê

27' U. San Felipe vs Puerto Montt -
22:59 Barnechea vs Coquimbo Unido -
23:00 Lautaro de Buin vs Iquique -
04:00 San Marcos A. vs Cobreloa -
05:00 Deportes Santa Cruz vs U.Concepcion -
05:00 San Luis Qui. vs Rangers Talca -

Cúp FA

23:30 Chelsea vs Man City -

Cúp Tây Ban Nha

02:30 Athletic Bilbao vs Barcelona -

Cúp Scotland

17:45 Kilmarnock vs Montrose -
23:30 St. Johnstone vs Clyde -
23:30 Aberdeen vs Livingston -

Cúp Iceland

21:00 Fjardabyggd vs UMF Sindri -

League One

18:30 Rochdale vs Accrington -
18:30 Shrewsbury vs Doncaster Rovers -
18:30 Blackpool vs Sunderland -
90' Bristol Rovers vs Lincoln -
18:30 Milton Keynes Dons vs Portsmouth -
18:30 Burton Albion vs Plymouth Argyle -
18:30 Charlton Athletic vs Ipswich -
18:30 Hull City vs Fleetwood Town -
18:30 Wigan vs Crewe Alexandra -
23:30 Wimbledon vs Swindon -
23:30 Oxford Utd vs Gillingham -

Hạng 3 Tây Ban Nha

86' Athletic Bilbao B vs SD Logrones -
71' Salamanca vs Valladolid II -
45' Amorebieta vs CD Calahorra -
28' Rayo Majada. vs Villanovense -
27' Racing Ferrol vs Marino de Luanco -
22:30 UE Llagostera vs La Nucía -
22:59 Real Madrid B vs Talavera -
23:30 CD Laredo vs SD Tarazona -

Hạng 3 Italia

20:00 Pistoiese vs Juventus U23 Hoãn
22:30 Vibonese vs Avellino -
22:30 Ravenna vs Perugia -

Hạng 3 Đức

19:00 Vik.Koln vs Hallescher -
19:00 Magdeburg vs Zwickau -
19:00 Turkgucu-Ataspor vs Munchen 1860 -
19:00 Verl vs Uerdingen -
19:00 Dynamo Dresden vs Duisburg Hoãn
19:00 Kaiserslautern vs Saarbrucken -

Hạng 3 Pháp

00:00 Concarneau vs FC Bastia-Borgo -
00:00 Sete vs Stade Lavallois -
01:00 Red Star 93 vs SO Cholet -
01:00 Boulogne vs Stade Briochin -

Hạng 2 Scotland

18:00 Cove Rangers vs Falkirk -
18:00 East Fife vs Peterhead -

Aus Brisbane

15:00 The Gap vs Western Spirit -
15:00 Acacia Ridge vs Albany Creek -

Aus FB West Premier

14:00 Inglewood Utd vs Sorrento -
14:00 Bayswater City vs Floreat Athena -
14:00 Armadale SC vs Balcatta -
14:00 ECU Joondalup vs Rockingham City -
14:00 Cockburn City vs Perth SC -
14:00 Gwelup Croatia vs Perth Glory U21 -

Aus New South Wales

12:00 North Shore Mariners vs Manly Utd -
12:30 Sutherland Sharks vs Rockdale City -
15:00 Marconi Stallions vs Sydney Olympic -
16:00 Mt Druitt Town vs Sydney Utd -

Aus Queensland

13:15 Logan Light. vs Gold Coast Knights -
15:30 Gold Coast Utd vs Queensland Lion -
16:30 Moreton Bay Utd vs Eastern Suburbs Hoãn
16:30 Magpies Crusaders vs Peninsula Power -

Aus South Sup.League

11:00 Adelaide Utd U21 vs Croydon Kings -
12:30 Adelaide Raiders vs Adelaide Comets -
12:30 Sturt Lions vs Campbelltown City -
14:30 Adelaide City vs Ade. Blue Eagles -
15:30 Adelaide Olympic vs SA Panthers -

Aus Victoria

12:00 Eastern Lions vs Heidelberg Utd -
14:00 South Melbourne vs St Albans Saints -
16:00 Dandenong Th. vs Hume City -

Hạng 3 Hàn Quốc

13:00 GimPo Citizen vs Busan Transp. -
13:00 Ulsan Citizen vs Yangju FC -
13:00 Mokpo City vs Cheonan City -
13:00 Gyeongju KHNP vs Daejeon Korail -

Brazil Mineiro

02:30 America/MG vs Coimbra/MG -
05:00 Caldense/MG vs Athletic Club/MG -

Brazil Carioca

01:15 Madureira/RJ vs Macae/RJ -
02:00 Fluminense/RJ vs Botafogo/RJ -
07:05 Portuguesa/RJ vs Flamengo/RJ -

Brazil Paulista

06:00 Bragantino/SP vs Mirassol/SP -
08:15 Novorizontino/SP vs Ferroviaria/SP -

League Two

18:30 Tranmere Rovers vs Salford City -
18:30 Harrogate Town vs Bradford City -
90' Carlisle vs Port Vale -
18:30 Morecambe vs Oldham -
18:30 Newport vs Cambridge Utd -
18:30 Forest Green vs Scunthorpe Utd -
18:30 Exeter City vs Southend -
18:30 Grimsby vs Bolton -
18:30 Leyton Orient vs Barrow -
18:30 Stevenage vs Mansfield -
23:30 Colchester Utd vs Walsall -

Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Hoffenheim II vs Giessen -
19:00 Freiburg II vs Pirmasens -
19:00 Mainz II vs Hessen Kassel -
19:00 Astoria Walldorf vs Elversberg -
19:00 TSV Steinbach vs Bayern Alzenau -
19:00 Aalen vs Homburg -
19:00 FSV Frankfurt vs Koblenz -
19:00 Sonnenhof vs TSV Schott Mainz -
19:00 Bahlinger vs Stadtallendorf -
19:00 Offenbach vs Stuttgart II -

Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 Rodinghausen vs Bonner SC -
19:00 Fortuna Koln vs Fort.Dusseldorf II Hoãn
19:00 M.gladbach II vs RW Ahlen -
19:00 Bergisch Gladbach vs Wiedenbruck -
19:00 Preussen Munster vs Lippstadt Hoãn
19:00 SV Straelen vs Essen -
19:00 Homberg vs Sportfreunde Lotte -
19:00 A.Aachen vs Wegberg-Beeck -
20:30 Wuppertaler vs FC Koln II -

U21 Ukraine

15:00 Kolos Kovalivka U21 vs Dnipro-1 U21 -
16:00 Mariupol Youth vs Olimpik Donetsk U21 -
18:00 Inhulets Petrove U21 vs Rukh Vynnyky U21 -