LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cup c1, Đức,…

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

C1 Châu Á

29' Yokohama FM vs Ulsan Hyundai -

Copa Libertadores

05:00 Nacional(URU) vs Dep.Tachira -
05:00 Huachipato vs The Strongest -
05:00 Botafogo/RJ vs Universitario -
07:30 Independiente JT vs Palmeiras/SP -
07:30 Bolivar vs Flamengo/RJ -
07:30 Libertad vs River Plate -

C1 Concacaf

07:15 Columbus Crew vs Monterrey -

Ngoại Hạng Anh

01:45 Wolves vs Bournemouth -
02:00 Crystal Palace vs Newcastle -
02:00 Everton vs Liverpool -
02:00 Man Utd vs Sheffield Utd -

Hạng Nhất Anh

01:45 Coventry vs Hull City -

VĐQG Pháp

00:00 Lorient vs PSG -
02:00 Marseille vs Nice -
02:00 Monaco vs Lille -

VĐQG Hà Lan

23:45 Twente vs Almere City -
02:00 Ajax vs SBV Excelsior -

VĐQG Nga

20:00 FK Orenburg vs Din. Moscow -
22:15 Nizhny Nov vs Lok. Moscow -
00:30 Krasnodar vs Baltika -
00:30 Zenit vs Rubin Kazan -

VĐQG Bosnia

21:00 Zvijezda Bijeljina vs FK Tuzla City -
23:00 Borac Banja Luka vs NK Posusje -
01:30 Zrinjski vs Sarajevo -

VĐQG Bỉ

02:30 Antwerpen vs Union Saint-Gilloise -
02:30 Anderlecht vs Cercle Brugge -
02:30 Club Brugge vs Genk -

VĐQG Hy Lạp

21:00 Lamia FC vs PAOK -
23:30 Aris Salonica vs Olympiakos -
00:30 AEK Athens vs Panathinaikos -

VĐQG Lithuania

22:00 FK Panevezys vs Dziugas FC -
22:00 TransINVEST vs Hegelmann Litauen -
23:00 Kauno Zalgiris vs Banga -
00:00 Zalgiris vs Dainava Alytus -

VĐQG Phần Lan

23:00 Seinajoen JK vs Helsinki -

VĐQG Romania

20:45 Universitaea Cluj vs Politehnica Iasi -
23:00 Farul Constanta vs Rapid Bucuresti -
01:45 Sepsi OSK vs Steaua Bucuresti -

VĐQG Síp

22:00 Karmiotissa Pol. vs Othellos Athienou -
23:00 AEL Limassol vs Nea Salamina -

VĐQG Thụy Điển

00:00 AIK Solna vs Varnamo -
00:00 Goteborg vs Hacken -
00:00 Brommapojkarna vs Sirius -

VĐQG Áo

23:30 Hartberg vs Lask -
23:30 Austria Klagenfurt vs RB Salzburg -
01:30 Rapid Wien vs Sturm Graz -

VĐQG Indonesia

15:00 Persebaya Surabaya vs Bali United Pusam -
19:00 Persik Kediri vs PSS Sleman -

VĐQG Qatar

22:30 Al Arabi (QAT) vs Markhiya SC -
22:30 Al Wakra vs Al Garrafa -
22:30 Shamal vs Al Sadd -
22:30 Al Rayyan vs Ahli Doha -
22:30 Muaither SC vs Qatar SC -
22:30 Umm salal vs Al Duhail SC -

VĐQG Ấn Độ

21:00 FC Goa vs Mumbai -

VĐQG Uruguay

01:00 Rampla Juniors vs Defensor SC -

VĐQG Costa Rica

04:00 Municipal Grecia vs Guanacasteca -
09:00 Municipal Liberia vs San Carlos -

VĐQG Ai Cập

21:00 Tala'ea Al Jaish vs ENPPI Cairo -
00:00 Arab Contractors vs Zamalek SC -
00:00 Pyramids FC vs National Bank SC -

C2 Châu Á

71' Central Coast vs Abdysh-Ata Kant -

Copa Sudamericana

05:00 Danubio vs Athletico/PR -
05:00 Coquimbo Unido vs Racing Club -
07:00 Bragantino/SP vs Sportivo Luqueno -
07:30 Real Tomayapo vs Belgrano -
09:00 Rayo Zuliano vs Sportivo Ameliano -

Hạng 2 Bồ Đào Nha

02:15 AVS Futebol vs Porto B -

Hạng 2 Nga

67' SKA-Khabarovsk vs Rodina Moscow -
20:00 Tyumen vs Chernomorets N. -
21:00 Alania Vla vs Kuban -
21:00 Volgar Astrakhan vs Torpedo Moscow -
21:30 Akron Togliatti vs Leningradets -
22:00 Sokol Saratov vs Yenisey -
22:00 Neftekhimik Nizh vs Shinnik Yaroslavl -
23:00 Khimki vs Kamaz -
23:30 Dyn. Makhachkala vs Arsenal-Tula -

Hạng 2 Ba Lan

23:00 Wisla Plock vs Miedz Legnica -
23:00 Znicz Pruszkow vs Arka Gdynia -
01:30 Lechia GD vs Polonia Wars. -

Hạng 2 Phần Lan

22:30 PK-35 vs TPS Turku -
22:30 KTP Kotka vs SJK Akatemia -
22:30 JaPS vs SalPa Salo -
22:30 Jaro vs KaPa -
22:30 MP Mikkeli vs JIPPO -

Hạng 2 Thụy Sỹ

00:30 Stade Nyonnais vs Vaduz -

Hạng 2 Arập Xeut

23:15 Al Jabalain vs Al Najma (KSA) -
23:15 Al Bukiryah vs Al Qadisiya -
00:45 Jeddah Club vs Al Qaisoma -

Cúp Italia

02:00 Atalanta vs Fiorentina -

Cúp Albania

20:00 KF Tirana vs Kukesi -
23:00 Vllaznia Shkoder vs Egnatia Rrogozhine -

Cúp Azerbaijan

20:00 Gabala FC vs Zire IK -
23:00 Karabakh Agdam vs Neftchi Baku -

Cúp Bulgaria

22:45 Ludogorets vs Hebar Pazardzhik -

Cúp Hungary

01:00 Nyiregyhaza vs Ferencvaros -

Cúp Iceland

02:15 Valur Rey. vs Hafnarfjordur -
02:15 Trottur Rey. vs HK Kopavogur -
03:00 Augnablik vs Stjarnan -

Cúp Israel

00:30 Hap. Beer Sheva vs Maccabi Netanya -

Cúp Moldova

23:00 Zimbru vs Sheriff Tiraspol -
23:00 Petrocub vs FC Balti -

Cúp Na Uy

23:00 Baerum SK vs Stabaek -
23:00 Traeff vs Kristiansund -
23:00 Fram Larvik vs FK Arendal -
23:00 Elverum vs HamKam -
23:00 Vard Haugesund vs Sandnes Ulf -
23:00 Frigg Oslo FK vs KFUM Oslo -
23:00 Flekkeroy IL vs Egersunds IK -
23:00 Pors Grenland vs Odd Grenland -
23:00 Strindheim IL vs Molde -
23:00 Eidsvold Turn vs Mjondalen -
23:00 Stord IL vs Lysekloster -
23:00 Stjordals Blink vs Levanger FK -
23:00 IF Floya vs Tromso -
23:00 Junkeren vs Bodo Glimt -
23:00 Skjervoy IK vs Alta -
23:00 IL Bjarg vs Asane Fotball -
23:00 Melhus vs Ranheim IL -
23:00 Froya FK vs Sogndal -
23:00 Askoy FK vs Brann -
23:00 Rade IL vs Moss FK -
23:00 Torvastad IL vs Viking -
23:00 Mandalskameratene vs Bryne -
23:00 Ulensaker vs Rosenborg -
23:00 IL Hodd vs Aalesund -
23:00 Kjelsas vs Kongsvinger -
00:00 FK Jerv vs Stromsgodset -
00:00 Tromsdalen vs Lyn -
00:05 Strommen vs Lillestrom -

Cúp Serbia

21:00 Radnicki Nis vs FK Vojvodina -
00:00 Crvena Zvezda vs FK Partizan -

Cúp Slovenia

01:00 Gorica vs ND Beltinci -

Cúp Séc

23:00 Vik.Plzen vs Zlin -

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ

00:30 Trabzonspor vs Fatih Karagumruk -

Liên Đoàn Nhật Bản

25' Nara Club vs Sanf Hiroshima -
26' Nagano Parceiro vs Kyoto Sanga -
26' Thespa Kusatsu vs Kashiwa Reysol -
26' Roas. Kumamoto vs Sagan Tosu -
26' Okayama vs Yokohama FC -
26' Kataller Toyama vs Shimizu S-Pulse -
26' Blaublitz Akita vs Shonan Bellmare -
26' Ryukyu vs Gamba Osaka -
17:30 Gainare Tottori vs Urawa Red -

Liên Đoàn Thái Lan

18:00 Chiangrai Utd vs Port FC -
18:30 Ratchaburi vs BG Pathum United -
19:00 Buriram Utd vs Lamphun Warrior -

Cúp Colombia

04:00 Jag de Cordoba vs Llaneros FC -
05:30 Patriotas vs Atl. Bucaramanga -
07:00 Leones FC vs Pereira -
07:30 Santa Fe vs Interna. Palmira -

Cúp Algeria

02:45 CR Belouizdad vs USM Alger -

Giao Hữu BD Nữ

29' Uzbekistan U18 Nữ vs Kyrgyzstan U18 Nữ -
20:00 Luxembourg U16 Nữ vs Bỉ U16 Nữ -
20:00 Tajikistan U18 Nữ vs Turkmenistan U18 Nữ -
22:00 Jordan U20 Nữ vs Lebanon U20 Nữ -

Hạng 3 Đức

00:00 Saarbrucken vs Essen -

Aus Queensland

17:30 Peninsula Power vs Olympic FC QLD -
17:30 SC Wanderers vs Queensland Lion -

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

00:00 Hamburger II vs Oldenburg 1897 -
00:00 SSV Jeddeloh vs Phonix Lubeck -

Hạng 4 Đức - Bavaria

00:00 Bayern Munich II vs Buchbach -

Futsal Châu Á

14:00 Tajikistan Futsal vs Afghanistan Futsal -
44' Iran Futsal vs Kyrgyzstan Futsal -
18:00 Thái Lan Futsal vs Iraq Futsal -
21:00 Uzbekistan Futsal vs Việt Nam Futsal -

Giao Hữu U16

18:30 Phần Lan U16 vs Thụy Điển U16 -

Giao Hữu U17

21:00 Algeria U17 vs Libya U17 -
00:00 Ma Rốc U17 vs Ai Cập U17 -

Giao Hữu U18

15:30 Ma Rốc U18 vs Guatemala U18 -
16:00 Mali U18 vs Arập Xêut U18 Hoãn
20:00 Ecuador U18 vs Slovakia U18 -
20:30 T.N.Kỳ U18 vs Jamaica U18 -

U19 Séc

68' Jihlava U19 vs Sparta Praha U19 -
18:00 MFk Karvina U19 vs Banik Ostrava U19 -

U20 Brazil

01:00 Palmeiras/SP U20 vs Athletico/PR U20 -
01:00 Ceara/CE U20 vs Corinthians/SP U20 -
01:00 America/MG U20 vs Atletico/MG U20 -
01:00 Internacional/RS U20 vs Bahia/BA U20 -
01:30 Goias/GO U20 vs Sao Paulo/SP U20 -
02:00 Cruzeiro/MG U20 vs Fortaleza/CE U20 -
02:00 Cuiaba/MT U20 vs RB Bragantino/SP U20 -
03:00 Santos/SP U20 vs Flamengo/RJ U20 -