LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cup c1, Đức,…

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Giao Hữu CLB

14:00 FK Partizan vs AC Horsens -
14:00 Crvena Zvezda vs Aust Lustenau -

VĐQG Italia

00:30 Bologna vs Spezia -
02:45 Lecce vs Salernitana -

Hạng 2 Italia

02:30 Cagliari vs SPAL 1907 -

Hạng 2 Đức

00:30 Fort.Dusseldorf vs Magdeburg -
00:30 Karlsruher vs Paderborn 07 -

VĐQG Pháp

03:00 Lorient vs Rennes -

VĐQG Hà Lan

01:00 RKC Waalwijk vs Emmen -

VĐQG Ba Lan

00:00 Miedz Legnica vs Radomiak Radom -
02:30 Stal Mielec vs Lech Poznan -

VĐQG Bỉ

21:00 Cercle Brugge vs Gent -
21:00 Charleroi vs Union Saint-Gilloise -
21:00 Standard Liege vs Eupen -
21:00 Westerlo vs KV Mechelen -
21:00 Zulte-Waregem vs Club Brugge -
21:00 Genk vs RFC Seraing -
21:00 Kortrijk vs Oostende -
21:00 OH Leuven vs Sint Truiden -

VĐQG Australia

08:00 Wellington Phoenix vs Perth Glory -

VĐQG Iran

17:30 Peykan vs Mes Kerman -
17:30 Aluminium Arak vs Sanat Naft -
17:30 Zobahan vs Tractor SC -
18:30 Gol Gohar vs Mes Rafsanjan -
19:30 Naft M. Soleyman vs Havadar SC -
20:45 Foolad Khozestan vs Persepolis -

VĐQG Ấn Độ

20:00 Jamshedpur vs Mumbai -

VĐQG Argentina

01:00 Instituto vs Sarmiento Junin -
01:00 Defensa YJ vs CA Huracan -
01:00 Talleres Cordoba vs Independiente -
01:00 CA Platense vs Newells Old Boys -
01:00 C. Cordoba SdE vs River Plate -
01:00 Barracas Central vs Godoy Cruz -
01:00 Banfield vs Union Santa Fe -
01:00 Boca Juniors vs Atletico Tucuman -
01:00 Colon vs Lanus -
01:00 Estudiantes LP vs Tigre -
01:00 Racing Club vs Belgrano -
01:00 Rosario Central vs Argentinos Jun. -
01:00 San Lorenzo vs Arsenal Sarandi -
01:00 Velez Sarsfield vs Gimnasia LP -

VĐQG Chi Lê

03:00 Nublense vs CD Magallanes -
06:00 U. La Calera vs Everton CD -

VĐQG Colombia

05:20 Jag de Cordoba vs Santa Fe -

VĐQG Mexico

08:00 Puebla vs Monterrey -
10:00 Club Tijuana vs Pumas UNAM -

VĐQG Ai Cập

19:45 Aswan FC vs Tala'ea Al Jaish -
22:00 Ismaily SC vs Dakhleya -
00:00 Arab Contractors vs Ittihad Alexandria -

VĐQG Nam Phi

00:30 Stellenbosch FC vs Cape Town City -

Hạng 2 Hà Lan

01:00 Telstar vs Almere City -
01:00 VVV Venlo vs ADO Den Haag -
01:00 Den Bosch vs MVV Maastricht -
01:00 Zwolle vs TOP Oss -
01:00 Eindhoven vs Heracles Almelo -
01:00 NAC Breda vs AZ Alkmaar U21 -
01:00 Helmond Sport vs Ajax U21 -
01:00 Roda JC vs Dordrecht 90 -

Hạng 2 Bỉ

01:00 Lierse vs RWD Molenbeek -
01:00 Lommel vs Dender -
01:00 Excelsior Virton vs Anderlecht II -
01:00 Beerschot-Wilrijk vs Genk II -
01:00 Standard Liege II vs Beveren -
01:00 Deinze vs Club Brugge II -

Hạng 2 Israel

19:00 Hapoel Acre vs INR HaSharon -
19:00 Ahi Nazareth vs HR Letzion -
19:00 Hapoel Kfar Saba vs Maccabi K.Jaffa -
19:00 Bnei Yehuda vs Kafr Qasim -
19:00 Ironi Tiberias vs H. Petah Tikva -
19:00 Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel R. Gan -
19:00 AS Ashdod vs Hapoel Umm Al Fahm -
19:00 Maccabi P.Tikva vs Hapoel Afula -

Hạng 2 Thụy Sỹ

23:00 Vaduz vs Wil 1900 -
23:00 Neuchatel Xamax vs Schaffhausen -
23:00 Bellinzona vs Yverdon -

Cúp FA

03:00 Man City vs Arsenal -

Giao Hữu BD Nữ

17:00 Italia U17 Nữ vs Na Uy U17 Nữ -

Hạng 3 Pháp

01:30 SO Cholet vs FC Martigues -
01:30 Versailles vs Le Puy Foot -

Nữ Australia

10:00 Canberra Utd Nữ vs Western United Nữ -
10:00 Brisbane Roar Nữ vs Wellington Phoenix Nữ -
10:00 WS Wanderers Nữ vs Newcastle Jets Nữ -

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

01:00 Hertha Berlin II vs Lok.Leipzig -
01:00 Berliner FC Dynamo vs Meuselwitz -

Hạng 4 Đức - Miền Tây

01:30 A.Aachen vs Fort.Dusseldorf II -

U20 Nam Mỹ

07:30 Brazil U20 vs Paraguay U20 -
07:30 Colombia U20 vs Argentina U20 -

U23 Anh

19:00 Middlesbrough U21 vs Southampton U21 -
20:00 Norwich U21 vs Leeds Utd U21 -
01:00 Arsenal U21 vs Tottenham U21 -
01:00 Everton U21 vs Fulham U21 -
01:00 Man Utd U21 vs Blackburn U21 -
01:00 Wolves U21 vs Liverpool U21 -
01:00 Chelsea U21 vs West Ham U21 -
01:00 Nottingham Forest U21 vs Derby County U21 -