LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cup c1, Đức,…

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Giao Hữu CLB

18:59 Aktobe vs Rukh Brest -
20:00 Hradec Kralove vs Varnsdorf -

Hạng Nhất Anh

02:45 Derby County vs Nottingham Forest -

VĐQG Tây Ban Nha

03:00 Levante vs Athletic Bilbao -

Hạng 2 Tây Ban Nha

01:00 Sabadell vs Albacete -
03:00 Cartagena vs Leganes -

VĐQG Italia

02:45 Torino vs Sassuolo -

Hạng 2 Italia

01:00 Reggiana vs Salernitana -
03:00 Empoli vs Venezia -

VĐQG Đức

02:30 Wer.Bremen vs Ein.Frankfurt -

Hạng 2 Đức

00:30 Darmstadt vs Karlsruher -
00:30 Jahn Regensburg vs Paderborn 07 -

VĐQG Pháp

03:00 Rennes vs Nice -

VĐQG Bồ Đào Nha

03:30 Vitoria Guimaraes vs Boavista -

VĐQG Hà Lan

02:00 Zwolle vs Heerenveen -

VĐQG Nga

23:00 FK Tambov vs Rotor Volgograd -

VĐQG Albania

22:00 Teuta Durres vs Kukesi -

VĐQG Ba Lan

00:00 Rakow Czestochowa vs Podbeskidzie -
02:30 Warta Poznan vs Lech Poznan -

VĐQG Bulgaria

22:30 Lok. Plovdiv vs Etar -

VĐQG Bắc Ai Len

02:45 Linfield vs Larne -

VĐQG Bỉ

02:45 Charleroi vs Genk -

VĐQG Croatia

00:00 NK Varazdin vs NK Osijek -

VĐQG Hungary

02:00 Diosgyori vs Mezokovesdi SE -

VĐQG Malta

23:00 Gudja United vs Tarxien Rainbows -
03:00 Sirens vs Lija Athletic -

VĐQG Romania

01:30 Dinamo Bucuresti vs Viitorul C. -

VĐQG Serbia

19:00 Indija vs Partizan -
21:30 Vojvodina vs Napredak -

VĐQG Séc

00:00 Slovan Liberec vs Pardubice -

VĐQG Síp

23:30 AEL Limassol vs AEK Larnaka -

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Konyaspor vs Gaziantep B.B -
20:00 Genclerbirligi vs Malatyaspor -
23:00 Besiktas vs Denizlispor -

VĐQG Ukraina

00:00 Desna Chernigiv vs Inhulets Petrove -

VĐQG Đan Mạch

01:00 Vejle vs AC Horsens -

VĐQG Australia

17:05 Perth Glory vs Brisbane Roar -

VĐQG Nhật Bản

17:00 Kawasaki Fro. vs Yokohama FM -

VĐQG Hồng Kông

19:00 Eastern AA vs HK Ranger Hoãn

VĐQG New Zealand

07:00 Team Wellington vs Wanderers SC -
08:00 Canterbury vs Wellington Phoenix (R) -
09:00 Auckland City vs Waitakare Utd -

VĐQG UAE

20:30 Baniyas vs Ajman -
20:30 Al Nasr (UAE) vs Hatta -
23:15 Al Sharjah vs Al Jazira -
23:15 Al Shabab (UAE) vs Khorfakkan -

VĐQG Argentina

05:15 Aldosivi vs Arsenal Sarandi -
05:15 Defensa YJ vs Patronato Parana -
07:30 Argentinos Jun. vs Velez Sarsfield -

VĐQG Ecuador

07:00 Dep.Cuenca vs Guayaquil City -

VĐQG Paraguay

05:30 Sportivo Luqueno vs 12 de Octubre -

VĐQG Uruguay

03:00 Liverpool P. (URU) vs CA Penarol -

VĐQG Mexico

08:30 Puebla vs Necaxa -
10:30 Mazatlan FC vs Queretaro -

VĐQG Ai Cập

22:00 Al Masry vs Ceramica Cleopatra -

VĐQG Algeria

21:00 JS Saoura vs US Biskra -
21:00 Hussein Dey vs RC Relizane -
21:00 O Medea vs CS Constantine -
22:00 USM Alger vs NC Magra -
22:00 USM Bel Abbes vs JSM Skikda -

Hạng Nhất Scotland

02:45 Inverness C.T. vs Hearts -

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01:30 Chaves vs Vizela -

Hạng 2 Hà Lan

00:45 Go Ahead Eagles vs PSV Eindhoven U21 -
00:45 MVV Maastricht vs Telstar -
02:00 NAC Breda vs TOP Oss -
03:00 De Graafschap vs AZ Alkmaar U21 -
03:00 Den Bosch vs Utrecht U21 -
03:00 Roda JC vs NEC Nijmegen -

Hạng 2 Ba Lan

21:00 Resovia vs Puszcza Nie. -
22:00 Arka Gdynia vs GKS Jastrzebie -
23:40 Widzew Lodz vs Radomiak Radom -

Hạng 2 Bỉ

02:00 Club Brugge II vs RWD Molenbeek -

Hạng 2 Israel

20:00 H. Petah Tikva vs Hapoel Iksal -
20:00 HR Letzion vs Hapoel Acre -
20:00 Hapoel Raanana vs Hapoel R. Gan -
20:00 Beitar TA Ramla vs Hapoel Jerusalem -
20:00 Hapoel Afula vs INR HaSharon -
20:00 Hapoel Umm Al Fahm vs Ahi Nazareth -
20:00 Hapoel Nof HaGalil vs Sektzia Nes Tziona -
20:00 Hapoel Kfar Shalem vs Kafr Qasim -

Hạng 2 Thụy Sỹ

01:00 Chiasso vs Wil 1900 -
01:00 SC Kriens vs Neuchatel Xamax -
02:00 Winterthur vs Aarau -
02:00 Thun vs Stade L. Ouchy -

Hạng 2 Áo

00:30 Horn vs Aust Lustenau -
00:30 SV Lafnitz vs Floridsdorfer AC -
00:30 Austria Wien II vs LASK Juniors -
02:25 Blau Weiss Linz vs Austria Klagenfurt -

Hạng 2 Đan Mạch

00:00 Viborg vs Hvidovre IF -
01:00 Helsingor vs Fredericia -

Hạng 2 Arập Xeut

19:50 Al Shoalah vs Al Jeel -
19:55 Al Feiha vs Al Thuqbah -
20:10 Arar FC vs Al Dir'iya -
20:20 Ohud Medina vs Hazm -
23:05 Jeddah Club vs Al Nahda (KSA) -
23:40 Al Khaleej(KSA) vs Hajer -
00:10 Najran vs Sahel (KSA) -

Hạng 2 Colombia

06:00 Union Magdalena vs Bogota FC -
08:00 Barranquilla vs Atletico Huila -

Liên Đoàn Iceland

02:00 Afturelding vs UMF Grindavik -
02:00 Fram Rey. vs Hafnarfjordur -
02:00 Vikingur Rey. vs Kordrengir -

Cúp Oman

20:25 Al Seeb vs Dhofar -
23:15 Al Ittihad (OMA) vs Al Suwaiq -

Cúp Qatar

20:45 Al Duhail SC vs Al Sadd -

Hạng 3 Đức

01:00 Munchen 1860 vs Unterhaching -

Hạng 3 Pháp

00:30 Avranches vs Lyon Duchere -

Aus New South Wales

15:00 Manly Utd vs Mt Druitt Town -
15:45 Marconi Stallions vs Sydney FC U21 -

Aus Victoria

15:45 Port Melbourne vs Melb. Knights -
16:30 Dandenong Th. vs Dandenong City -

Nữ Australia

14:05 Newcastle Jets Nữ vs Adelaide Utd Nữ -

Hạng 4 Đức - Miền Tây

01:00 Fort.Dusseldorf II vs Essen -

U23 Anh

19:00 Fulham U23 vs Wolves U23 -
19:00 Tottenham U23 vs Blackburn U23 -
21:00 Middlesbrough U23 vs Norwich City U23 -
21:00 Brighton U23 vs Man City U23 -
02:00 West Ham U23 vs Derby County U23 -

U21 Ukraine

17:00 Vorskla U21 vs Oleksandria U21 -
17:00 Kolos Kovalivka U21 vs Rukh Vynnyky U21 -
17:00 FC Mynai U21 vs Olimpik Donetsk U21 -
18:00 FC Lviv U21 vs Dinamo Kiev U21 Hoãn
19:00 Mariupol Youth vs Dnipro-1 U21 -