LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cup c1, Đức,…

Lịch Bóng Đá

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Ngoại Hạng Anh

21:00 Southampton vs Man Utd -
23:30 Chelsea vs Tottenham -
02:15 Arsenal vs Wolves -

Hạng Nhất Anh

19:00 Nottingham Forest vs Swansea City -

VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Barcelona vs Osasuna -
22:15 Getafe vs Athletic Bilbao -
00:30 Celta Vigo vs Granada -
03:00 Real Sociedad vs Villarreal -

Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00 Albacete vs Tenerife -
22:00 Espanyol vs Zaragoza -
00:15 SD Ponferradina vs Leganes -
00:15 Mallorca vs UD Logrones -
03:00 Las Palmas vs Sporting Gijon -

VĐQG Italia

18:30 Lazio vs Udinese -
21:00 Bologna vs Crotone -
21:00 AC Milan vs Fiorentina -
00:00 Cagliari vs Spezia -
02:45 Napoli vs Roma -

Hạng 2 Italia

21:00 Reggiana vs Cremonese -
03:00 Cosenza vs Salernitana -

VĐQG Đức

21:30 B.Leverkusen vs Hertha Berlin -
00:00 Mainz vs Hoffenheim -

Hạng 2 Đức

19:30 Heidenheim vs Hamburger -
19:30 Hannover 96 vs Holstein Kiel -
19:30 Nurnberg vs Greuther Furth -

VĐQG Pháp

19:00 Lyon vs Stade Reims -
21:00 Lens vs Angers -
21:00 Lorient vs Montpellier -
21:00 Metz vs Stade Brestois -
21:00 Monaco vs Nimes -
23:00 Nice vs Dijon -
03:00 Saint Etienne vs Lille -

VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 Portimonense vs Nacional Madeira -
22:00 Gil Vicente vs Rio Ave -
00:30 Boavista vs Belenenses -
03:00 Braga vs SC Farense -

VĐQG Hà Lan

18:15 Vitesse Arnhem vs Fortuna Sittard -
20:30 Feyenoord vs Utrecht -
20:30 Groningen vs Willem II -
22:45 Heracles Almelo vs AZ Alkmaar -
02:00 PSV Eindhoven vs Sparta Rotterdam -

VĐQG Nga

16:00 Ural S.r. vs PFC Sochi -
18:00 Ufa vs FK Tambov -
20:30 Rubin Kazan vs CSKA Moscow -
23:00 Spartak Moscow vs Rotor Volgograd -

VĐQG Albania

19:45 Bylis Ballsh vs Teuta Durres -
19:45 Kastrioti Kruje vs KF Tirana -
19:45 KF Laci vs Apolonia Fier -
22:45 Partizani Tirana vs Skenderbeu -
22:45 Vllaznia Shkoder vs Kukesi -

VĐQG Armenia

18:00 Shirak vs Gandzasar Hoãn
18:00 Pyunik vs Lori Vanadzor Hoãn
18:00 Alashkert vs Van Yerevan Hoãn
18:00 FC Noah vs Urartu Hoãn
18:00 Ararat-Armenia vs Ararat Y Hoãn

VĐQG Azerbaijan

17:00 Keşla FK vs Sabah FK -
19:00 Səbail FK vs Karabakh Agdam -

VĐQG Ba Lan

21:00 Rakow Czestochowa vs Warta Poznan -
23:30 Legia Wars. vs Piast Gliwice -

VĐQG Bosnia

21:00 Radnik Bijeljina vs FK Krupa -

VĐQG Bulgaria

19:45 Ludogorets vs Botev Vratsa -
00:45 Cska Sofia vs CSKA 1948 Sofia -

VĐQG Macedonia

19:00 Makedonija vs Shkupi -
19:00 Belasica Strumica vs Rabotnicki -
19:00 FC Struga vs Shkendija -
19:00 Renova vs Borec Veles -
19:00 Pelister vs Sileks Kratovo -

VĐQG Bỉ

19:30 KV Mechelen vs Beerschot-Wilrijk -
22:00 Gent vs Zulte-Waregem -
00:15 Anderlecht vs Standard Liege -
02:45 Kortrijk vs Oostende -

VĐQG Croatia

23:05 Dinamo Zagreb vs Hajduk Split Hoãn
23:05 HNK Rijeka vs NK Osijek -

VĐQG Estonia

18:00 Nomme Kalju vs Levadia T. -
20:00 Paide Linname. vs Flora Tallinn -

VĐQG Hungary

20:05 Mezokovesdi SE vs Diosgyori -
00:45 Budapest Honved vs Puskas Akademia -

VĐQG Hy Lạp

20:00 Panathinaikos vs Panetolikos -
22:15 OFI Creta vs Pas Giannina -
22:15 Lamia FC vs PAOK -
00:30 Asteras Tripolis vs AEK Athens -

VĐQG Israel

01:00 Maccabi Netanya vs HIK Shmona -
01:45 Maccabi TA vs Hapoel Kfar Saba -

VĐQG Latvia

17:30 METTA/LU Riga vs Valmiera / BSS -
17:30 Tukums/Salaspils vs Rigas Futbola Skola -
17:30 BFC Daugava vs Spartaks Jurmala -
17:30 Riga FC vs Ventspils -
17:30 Jelgava vs FK Liepaja -

VĐQG Luxembourg

22:00 Etzella Ettelbruc vs Swift Hesperange Hoãn
22:00 Racing Union vs Dudelange Hoãn
22:00 Mondorf-les. vs Victoria Rosport Hoãn
22:00 Hostert vs Fola Esch Hoãn
22:00 UNA Strassen vs Wiltz Hoãn
22:00 Rodange 91 vs Progres Niedercorn Hoãn
22:00 Differdange vs UT Petange Hoãn
22:00 Jeunesse Esch vs RM Hamm Benfica Hoãn

VĐQG Malta

20:00 Balzan vs Senglea Athletic -
20:00 Hamrun Spartans vs Zejtun -
00:15 Floriana vs Mosta -
00:15 Tarxien Rainbows vs Valletta -

VĐQG Moldova

18:00 Dinamo-Auto vs CSCT Buiucani -
21:00 Zimbru vs Sfintul Gheorghe -

VĐQG Montenegro

19:00 OFK Titograd vs FK Jerezo -
19:00 Sutjeska vs Decic Tuzi -
19:00 Buducnost vs Rudar -
20:00 FK Podgorica vs Zeta -
20:00 OFK Petrovac vs Iskra Danilo -

VĐQG Na Uy

00:00 Sandefjord vs Odd Grenland -
00:00 Molde vs Haugesund -
00:00 Kristiansund vs Stromsgodset -
00:00 Bodo Glimt vs Rosenborg -
00:00 Mjondalen vs Stabaek -
02:00 Valerenga vs Sarpsborg -

VĐQG Serbia

21:00 Novi Pazar vs OFK Backa -
21:00 Cukaricki vs Napredak -
21:00 FK Vozdovac vs Mladost Lucani -
21:00 FK Metalac GM vs Zlatibor Cajetina -
23:00 Backa Topola vs Partizan -
01:00 Crvena Zvezda vs FK Rad -

VĐQG Slovakia

20:00 Trencin vs Sered -
21:00 Senica vs Slo. Bratislava -

VĐQG Slovenia

19:15 NK Bravo vs CM Celje -
21:15 Aluminij vs Gorica -
23:15 Domzale vs O.Ljubljana -

VĐQG Séc

20:00 Banik Ostrava vs Slovan Liberec Hoãn
20:00 Jablonec vs Bohemians 1905 Hoãn
22:00 Teplice vs Sparta Praha -
00:30 Slavia Praha vs Brno -

VĐQG Síp

21:00 Pafos FC vs Doxa Katokopia -
23:30 Apollon Limassol vs AEL Limassol -

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Erzurum BB vs Antalyaspor -
20:00 Alanyaspor vs Konyaspor -
20:00 Kasimpasa vs Genclerbirligi -
23:00 Fenerbahce vs Besiktas -

VĐQG Thụy Sỹ

22:00 Lausanne Sports vs Young Boys -
22:00 Lugano vs Basel -
22:00 Zurich vs St. Gallen -

VĐQG Thụy Điển

20:30 Varbergs BoIS vs Malmo -
20:30 Helsingborg vs Falkenbergs -
20:30 Ostersunds vs Goteborg -
23:30 Hacken vs Orebro -
23:30 Mjallby AIF vs Djurgardens -
23:30 Sirius vs Elfsborg -

VĐQG Ukraina

19:00 FC Mynai vs Zorya -
22:00 Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv -
00:30 Inhulets Petrove vs Olimpik Donetsk -

VĐQG Wales

21:30 Penybont vs Cefn Druids AFC -

VĐQG Áo

20:30 Lask vs SCR Altach -
20:30 Wolfsberger AC vs SV Ried -
23:00 Rapid Wien vs Austria Wien -

VĐQG Đan Mạch

20:00 AC Horsens vs Vejle -
22:00 Sonderjyske vs Kobenhavn -
00:00 Nordsjaelland vs Aarhus AGF -

VĐQG Nhật Bản

12:00 Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare -
13:00 Kashima Antlers vs Urawa Red -
13:00 Cerezo Osaka vs Yokohama FC -
15:00 Gamba Osaka vs Sagan Tosu -

VĐQG Arập Xeut

19:15 Al Taawon (KSA) vs Al Ettifaq -
22:10 Al Wehda (KSA) vs Al Baten -
23:40 Al Ahli (KSA) vs Al Faisaly (KSA) -

VĐQG Hồng Kông

14:00 Kitchee vs Happy Valley -
16:30 Lee Man FC vs Eastern AA -

VĐQG Kuwait

20:00 Al Jahra vs Salmiya -
22:30 Al Nasr (KUW) vs Yarmouk (KUW) -
22:30 Al Kuwait vs Al Qadsia -

VĐQG Singapore

16:30 Young Lions vs Lion City Sailors -
16:30 Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers -

VĐQG Thái Lan

17:00 Prachuap FC vs Trat FC -
18:00 Bangkok Utd vs Police Tero FC -
18:30 Buriram Utd vs Samut Prakan City -

VĐQG Uzbekistan

16:00 Metallurg Bekabad vs Surkhon Termiz -
16:00 Buxoro vs Mash'al Mubarek -
16:00 Andijan vs Kokand-1912 -
16:00 Sogdiana Jizzakh vs Qyzylqum -
16:30 Navbahor vs FK AGMK -
16:30 Bunyodkor vs Nasaf Qarshi -
18:15 Lok. Tashkent vs Pakhtakor -

VĐQG Argentina

03:10 Defensa YJ vs C. Cordoba SdE -
05:20 Boca Juniors vs Newells Old Boys -
07:30 Lanus vs Talleres Cordoba -
07:30 CA Huracan vs Patronato Parana -

VĐQG Colombia

05:30 Santa Fe vs Deportivo Pasto -
08:00 Deportes Tolima vs Junior Barranquilla -

VĐQG Ecuador

01:00 SD Aucas vs Orense SC -
03:30 Liga de Portoviejo vs Catolica Quito -
06:00 Barcelona SC vs Macara -

VĐQG Paraguay

04:30 Cerro Porteno vs General Diaz -
06:45 Guarani CA vs Sportivo Luqueno -

VĐQG Uruguay

03:00 CA River Plate (URU) vs Defensor SC -
06:00 Boston River vs Nacional Montevideo -

VĐQG Venezuela

04:00 Carabobo vs Puerto Cabello -
04:00 Caracas vs Dep.Tachira -
07:00 Mineros Guayana vs Dep.Lara -
07:00 Zamora Barinas vs Portuguesa -

VĐQG Mỹ

03:07 Orlando City vs New England -
08:07 Columbus Crew vs Nashville FC -

VĐQG Mexico

01:00 Pumas UNAM vs Pachuca -
07:30 Cruz Azul vs Tigres UANL -

VĐQG Costa Rica

02:00 Perez Zeledon vs Cartagines Hoãn
02:00 Alajuelense vs Limon Hoãn
02:00 Guadalupe FC vs San Carlos Hoãn
02:00 Municipal Grecia vs Dep. Saprissa Hoãn
02:00 Jicaral Sercoba vs Herediano Hoãn
02:00 Sporting (CRC) vs Santos Guapiles Hoãn

VĐQG Algeria

20:00 Ain M'lila vs CR Belouizdad -

VĐQG Nam Phi

20:30 Chippa Utd vs Tshakhuma TM -

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15 Academica Coim vs SC Covilha -
21:00 Estoril vs Vizela -
22:00 Arouca vs Porto B -

Hạng 2 Hà Lan

18:15 Eindhoven vs De Graafschap -

Hạng 2 Nga

17:00 Yenisey vs Tekstilshchik Ivanov -
18:00 Krasnodar B vs Akron Togliatti -
18:00 Spartak Moscow B vs Irtysh Omsk -
18:00 FK Orenburg vs Krylya Sovetov -
18:00 Veles Moscow vs Shinnik Yaroslavl -
19:00 Chertanovo vs Neftekhimik Nizh -
19:00 Alania Vla vs Nizhny Nov -
20:00 Fakel vs SKA-Khabarovsk -
20:00 Dinamo Bryansk vs Tom Tomsk -
22:00 Baltika vs Torpedo Moscow -

Hạng 2 Ba Lan

18:40 Widzew Lodz vs Arka Gdynia -

Hạng 2 Bỉ

22:00 Lommel vs RWD Molenbeek -
02:00 RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise -

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Bandirmaspor vs Balikesirspor -
17:30 Keciorengucu vs Adana Demirspor -
20:00 Eskisehirspor vs Altinordu SK -
23:00 Samsunspor vs Tuzlaspor -

Hạng 2 Thụy Điển

20:30 Norrby vs Dalkurd FF -
23:30 Brage vs Eskilstuna City -

Hạng 2 Áo

16:30 Austria Klagenfurt vs Aust Lustenau -

Hạng 2 Đan Mạch

21:00 Hobro I.K. vs Hvidovre IF -

Hạng 2 Nhật Bản

11:00 Ryukyu vs Tokyo Verdy -
12:00 JEF United Chiba vs Jubilo Iwata -
12:00 Avispa Fukuoka vs Omiya Ardija -
12:00 Ehime FC vs Mito Hollyhock -
12:00 Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis -
12:00 Matsumoto Yama. vs Kyoto Sanga -
14:00 Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi -
14:00 Ventforet Kofu vs Montedio Yama. -
14:00 Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu -

Hạng 2 Hàn Quốc

13:00 Suwon FC vs Gyeongnam -

Hạng 2 Arập Xeut

19:05 Al Dir'iya vs Ohud Medina -
19:20 Al Tai vs Al Jeel -
21:20 Al Thuqbah vs Hazm -
21:25 Al Nojoom vs Al Shoalah -
22:15 Jeddah Club vs Al Khaleej(KSA) -

Hạng 2 Colombia

03:00 Valledupar vs Bogota FC -
03:00 Llaneros FC vs Dep.Quindio -

Cúp FA

20:30 Stockport vs Yeovil Town -
20:30 Shrewsbury vs Oxford City -
20:30 Bristol Rovers vs Darlington -
20:30 Carlisle vs Doncaster Rovers -
20:30 Wimbledon vs Crawley Town -
20:30 Barnet vs Milton Keynes Dons -
20:30 Mansfield vs Dag & Red -
20:30 Stevenage vs Hull City -
21:45 Marine vs Havant -

Liên Đoàn Scotland

21:00 Celtic vs Ross County -
00:00 Falkirk vs Rangers -

Ireland FAI Cup

21:00 Shamrock Rovers vs Sligo Rovers -
02:05 Athlone vs Dundalk -

Cúp Romania

17:15 Ripensia Timisoara vs Astra Giurgiu -
22:30 Voluntari vs Gaz Metan Medias -
01:30 Politehnica Iasi vs CFR Cluj -

Cúp Trung Quốc

14:35 Guangzhou Fuli vs Suzhou Dongwu -
18:35 Shandong Luneng vs Zhejiang Greentown -

Cúp Oman

21:00 Al Oruba (OMA) vs Dhofar -

Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30 Orihuela vs Pena Deportiva -
17:30 Villarreal B vs Valencia B -
17:30 Portugalete vs SD Laredo -
18:00 Tudelano vs UD Mutilvera -
18:00 Ejea vs SD Logrones -
18:00 Badalona vs Espanyol B -
18:00 CP Villarrobledo vs Villarrubia CF -
18:00 Linense vs Las Palmas Atl. -
18:00 Coruxo vs Guijuelo -
18:00 S.S. Reyes vs Las Rozas CF -
18:00 Izarra vs Hercules CF -
18:00 Levante B vs Atzeneta -
18:00 UCAM Murcia vs Lorca Deportiva -
18:00 Granada II vs Real Betis B -
18:00 CD Lealtad vs Real Oviedo B -
18:00 Navalcarnero vs Atl. Baleares -
18:00 Inter de Madrid vs Rayo Majada. -
18:00 UD Poblense vs Real Madrid B -
18:00 Melilla CD vs Socuellamos -
18:00 Covadonga vs Sporting Gijon B -
18:00 Talavera vs Badajoz -
18:00 Gimnastic vs L'Hospitalet -
19:00 Marino vs Atl. Sanluqueno -
19:00 UD Tamaraceite vs Cadiz B -
22:30 CD Calahorra vs SD Tarazona -
23:00 Yeclano Dep. vs Murcia -
23:00 AE Prat vs Andorra FC -
23:00 Atletico Madrid B vs Getafe B -
23:00 Villanovense vs Extremadura UD -
23:00 Marino de Luanco vs Union Langreo -
23:00 Haro Deportivo vs Ebro -
23:00 Merida vs Don Benito -
23:00 Linares Deportivo vs Cordoba -
23:00 Arenas de Guecho vs Real Sociedad B -
23:00 CF Salmantino vs Celta Vigo II -
23:30 Cultural Leonesa vs Burgos CF -
23:30 La Nucía vs Alcoyano -
23:30 Sevilla B vs Ejido -
23:30 Zamora CF vs Salamanca -
00:00 Cornella vs UE Llagostera -
00:00 Marbella vs Recreativo Huelva -
00:00 Barcelona B vs Lleida Esportiu -
01:00 Deportivo vs Racing Ferrol -

Hạng 3 Italia

18:30 US Olbia vs Juventus U23 -
21:00 Como vs Piacenza -
21:00 Alto Adige vs Perugia -
21:00 Novara vs Albinoleffe -
21:00 Aurora Pro Patria vs Grosseto -
21:00 Giana Erminio vs Carrarese -
21:00 Sambenedettese vs Legnano -
21:00 Viterbese Calcio vs Foggia -
21:00 Virtus Francavilla vs Teramo -
21:00 Pro Sesto vs Lecco -
21:00 Gubbio vs Feralpisalo -
21:00 Avellino vs Catania -
21:00 Bari vs Catanzaro -
21:00 Fano vs Virtus Verona -
21:00 Palermo vs SS Monopoli -
21:00 Alessandria vs Pro Vercelli -
23:30 Juve Stabia vs Paganese -
23:30 Cavese vs Casertana -
23:30 Pistoiese vs Luchese -
23:30 US Fermana vs Matelica -
23:30 AS Bisceglie vs Potenza SC -
23:30 Padova vs Pesaro -
23:30 Cesena vs Modena -
23:30 Carpi vs Triestina -
23:30 Livorno vs Pontedera -
23:30 Mantova vs Ravenna -

Hạng 3 Đức

19:00 Duisburg vs Dynamo Dresden -
20:00 Saarbrucken vs Kaiserslautern -

Hạng 3 Nhật Bản

11:00 Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC -
11:00 Grulla Morioka vs Kagoshima -
11:00 Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu -
12:00 Nagano Parceiro vs FC Imabari -
12:00 Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23 -
13:00 Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita -

Japan Football League

11:00 Nara Club vs MIO Biwako -
11:00 Verspah Oita vs FC Osaka -
11:00 Tokyo Musashino vs Matsue City -
11:00 Veertien Mie vs Kochi United SC -
11:00 Tegevajaro Miyazaki vs Iwaki FC -
11:00 Sony Sendai vs Suzuka Unlimited -
11:00 Honda Lock vs Reinmeer Aomori -
11:00 Honda FC vs Maruyasu Okazaki -

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:30 CZ Jena vs Meuselwitz Hoãn
19:30 Optik Rathenow vs E.Cottbus Hoãn
19:30 Hertha Berlin II vs Auerbach Hoãn
19:30 Chemnitzer vs VSG Altglienicke Hoãn
19:30 Berliner FC Dynamo vs Ger.Halberstadt Hoãn
19:30 Luckenwalde vs SV Lichtenberg Hoãn
19:30 Lok.Leipzig vs Babelsberg Hoãn
19:30 Union Furstenwalde vs C. Leipzig Hoãn
19:30 Bischofswerdaer vs Tennis Borussia B. Hoãn
19:30 Berlin AK 07 vs Viktoria Berlin Hoãn

Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Bergisch Gladbach vs B.Dortmund II -
20:00 A.Aachen vs Essen -

U23 Anh

19:00 Wolves U23 vs Newcastle U23 -

U19 Séc

19:30 Mlada Boleslav U19 vs Zlin U19 Hoãn
19:30 Slavia Praha U19 vs Pardubice U19 Hoãn
19:30 Sigma Olomouc U19 vs Banik Ostrava U19 Hoãn
19:30 Vik. Plzen U19 vs Sparta Praha U19 Hoãn
19:30 C. Budejovice U19 vs Opava U19 Hoãn
19:30 MFk Karvina U19 vs Sparta Praha U19 Hoãn

U21 Viet Nam

15:00 Đà Nẵng U21 vs Đăk Lăk U21 -
15:00 SL Nghệ An U21 vs CA Nhân Dân U21 -
17:00 Phố Hiến U21 vs Khánh Hòa U21 -
17:00 Tây Ninh U21 vs HA Gia Lai U21 -